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TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA KUDUMU
KWA WOTE WALIOKWISHA FANYA MITIHANI YA USAJILI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote kuwa
maombi ya mitihani ya usajili yatakua yanafanyika kwa njia ya elektoniki kupitia mfumo
HPRS. Hivyo ili kuweza kufanya maombi ya usajili wa Kudumu (FRP) lazima uwe
umesajiliwa kwenye mfumo wa HPRS na maombi ya mitihani uliomba kupitia mfumo.

Wataalam wote waliokwisha fanya mitihani wakafaulu wanasisitizwa kufanya maombi ya
usajili wa kudumu kabla ya tarehe 01.03.2023 mfumo kubadilika. Mfumo ukibadili
hutaweza kuomba usajili wa kudumu kwa kuwa maombi yako ya mitihani yalifanyika nje
ya mfumo wa HPRS.

Wataalam wote waliokuwa wanaomba usajili wa kudumu mfumo ukawakatalia (ukionesha
usajili wa awali bado upo hai) wanaweza kufanya maombi kwa sasa.

Angalizo: 1. Wenye usajili wa Kudumu hawahusiki na tangazo hili
2. Ambao hawajafanya mitihani hawahusiki na tangazo hili
3. Zoezi hili LITAFUNGWA RASMI 01.03.2023

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.




